Sponsored Links
Hausa NovelsJarababben Namiji Hausa Novel

Jarababben Namiji 75-76

Sponsored Links

*75 – 76*

A kunyace ta ƙaraso inda yike ,saidai ta kasa shiga jikinsa. Kawai saita tsaya tana jujjuya hannu.

Janyota yayi ta faɗa jikinsa ya maida ya kulle yina jan numfashi,wani feeling ba taso masa ,ƙamshinta na tunzurasa…tuni idonsa ya soma canza kala.

Hannunsa yakai ta wuyar rigarta yina shafo saman albarkatun ƙirjint…baby kinyi kyau…aushhh”
Ya faɗa da galabaitaccen muryarsa.sunkuyar dakai tayi gabanta na faɗi.

Juyota yayi gaba ɗaya,yasa ƙafarsa ɗaya ya cire takalminsa ya sa ƙafar ya ɗan ɗago skirt ɗinta ta saƙon tsagon har saida ya hango pant ɗinta na ciki.

Mannata yayi da bangon ya hau kissing ɗinta tako ina ? Wani yarrr yummm taringa ji ,a take jikinta yahau rawa,pant ɗinta tanajin wasu abu nakiɗa fat fat ta ciki

Limshe ido tayi ,kafin ta sona fizgar numfashi a hankali
Bakinsa ya haɗa da nata ya soma tsotsa kamar ya sama sweet

Ƙaran door bell ɗinne ya dawo dasu hayyacinsu ,firgigit tayi zata matsa ,kamota yayi saurin yi ya rungumo kafaɗarta,kafin ya buɗe ƙofar..

Sauke kanta ƙasa baban tayi kafin tace “Barka da dawowa ranka sha daɗe”
A ciki yace “yawwa” sannan ya juya ya kamo ƙasan fatan kunnen ta ya ɗan tsotsa har yakai cikin kunnenta a hankali ya raɗa mata “wace wannan baby?”
Cikin muryar dasashiya tace jidda ta kawota ,zata ringa taya ni aikin gidan “wow beutiful ,jeki ko?” Da sauri ta fita ,kunya duk ya isheta.
“Nima nasa annemo mun tsohon drivern mu ya dawo bakin aikinsa kamar yanda kija roƙa”
Rungumesa tayi,kafin tace “Nagode oga”

Sa hannunsa yayi a bakinta “shisshhhh muje ciki”
Ɗaukanta yayi cak sai ɗakinsa,rarrabe ido tashigayi lallai ashe ɗakina ba kaya aka zuba ba ,ga inda nairori da daloli sukayi kuka nan

A gadon ya sauketa,kafin ya fara cire kayansa ,rintse ido tayi domin hango 🍌ɗinsa da tayi cikin ɗamammen wandonsa ba ƙaramar dada rura mata wutar sha’awarsa yayi ba,hmmm ita yanzu gabaɗaya sha’awa ko da yaushe sai yina mata kanar zai kasheta tun sanda ta fara shan maganin adda ,ko me yasa?

Har ya gama cire kayan bata sani ba idonta kirrrr a wajem.ankarewa yayi da hakan
Da sauri ya hauro gadon .bata ankaraba saidai taji hannunta ya ɗaura akan hajiyan🍌 zuruf tayi zata zare hannu
“Come on baby ɗan shafa mun,kingani sai kiran sunanki takeyi” ya faɗa yina daɗa ɗago mata gindin da taɗan soma kumbura

Runtse ido tayi “plz ƙyaleni kurum” “zan ƙyaleki amma in kin rakani bathroom
“Naji maida wandon”
Mayarwa yayi kafin ya kamo hannunta zuwa ciki,yina shiga ta saɓule hannunta zata fita…
“Wait ki haɗa mun ruwan mana”
Zumɓura baki tayi ,kafin ta har haɗa masa
Juyawa tayi zata fita kawai saidai taji an figeta anci cikin riwan da ita…ajiyar zuciya ta sauke,da sauri ya zuge zip ɗin kayan ya cire ,saiga nonuwa ɓul gayansu a waje…hannu yasa ya kailayasu a tare
“Babynah hooo,ba’asa rigar nono” rufe ido tayi da hannunta
Da sauri ya cire mata skirt ɗin zai cire pant tace “nifa nayi wanka ka ɓatamun kwalliyata”
“Eh aidai ni akayiwa ,kuma na gani na yaba…ki bari inmun yi wankan sai ki sake wani ”
Boxers ɗinsa ya cure da pant ɗinta yako ringumota ya koma ya shinguɗa cikin ruwan gindinsa na tsalle ya ajeta a tsakankaninsa abun na tokaro ɗuwawunta …luf tayi a kan ƙirjinsa fuskarsa na kallon waje guda…
Da ruwan kumfan mai santsi ya kamo nonuwanta sunayi suna sulmewa ,inzatayi motsi yace baby ina wankesune dakyau yanda zasuyi daɗin tsotso ,kema ɗan wanke mun” ya faɗa yina danna hannunta akan gindinsa…da hankali tashiga mulmulawa sulɓin kumfa na rinjayen ta tana kufcewa.
.wani shaawane kawai ke mata rubdugu tana dannewa,dukda shi ya gane musamman yanda yaga tana marnatse cinyoyinta

Gindinsa kam wani daɗa kumbara takeyi kamar ma tayiwa hannun nata gurma data rutsa

Ɗan wawanke jikinsa yayi da sauri ya zubar da ruwan ya ɗaurayesu,cikin zafin sha’awa

 

 

 

✍️✍️✍️✍️✍️
[3/14, 07:10] Bamalli✌️: *JARABABBEN NAMIJI*

 

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button