Sponsored Links
Hausa NovelsJarababben Namiji Hausa Novel

Jarababben Namiji 4-5

Sponsored Links

*4 – 5*

Suna gama sheƙe ayarsu barci ya sure shi akan Nancyn.
Luf tayi tana daɗa lallatsa jikinsa lallai su Allah ya kashe yaba ,Ni indai irin wannan giant ɗinne kyakyawan Balarabe wallahi ko ba ko sisi zuwa zanyi ya ƙwaƙuleni mujiyar da juna daɗi.

Memxy ma anata ɓangaren kishine duk ya dameta ” dayalla jibi yanda wannan haɗaɗɗen balaraben ke kwance a jikin Nancy? Waima to dame tafini dayafison ya kwanta ajikinta ba niba…lallai ba tasan kan tsiya ba, Kamar bani nike nunata wajen manya ba …aiko appointment ɗinmu na wajen govenor ya rushe,sai dai ta ƙare da ƙananan yara su yanƙwana su bata 20k,kuma wallahi koda bala’i saina sa wannan ya soni kuma ya aureni” Mtsewwww taja tsaki a sarari

Waigowa Nancy tayi ta kalleta “yadai memxy kin ganni cikin lallausan jiki?”

Yamutsa fuska tayi”Hmmm i see😕”

*****
Sai bayan da alarm ɗinsa ta buga masa Ƙiran sallah sannan ne ya farka …tsamotsamo yajisa cikin vj wani yarerrr! Yaji tsikar jikinsa ta tashi,gadaishi lokacin sallah yayi gashi kuma bayi son yabar wannan vj mai ɗumi ga ruwa.

Tunanin hakan kurum da yayi fittt yaji gindin sa ta ɗaga
Nishi yayi a sanyaye yina ƙoƙarin maida ƙwalamarsa ya je yayi wanka ko ya samu yayi Sallah.

Motsawarsa shi ya farkar da Nancy nan tayi ƙar da ido tana jin kanta on top jin abun yacikata tsannn! Lallai za’a koma next round😋

A hankali ya fara ƙoƙarin saluɓo da jikinsa,da sauri tayi caraf ta riƙo kafaɗunsa , idanuwan su ya sarƙe cikin na juna.

Lumshe ido tayi a hankali bayan tai masa far far da ido,ta saka hannunta ta danna ɗuwawukansa aiko zam yakoma ta daɗa matsewa da cinyoyinta.

Cikin Turanci ta mai cikeda pidgin tace “Haba honey ya zaka bar ƙoramar taka da wurwuri ? Kardai kace mun kai ɗin ragon mazane…common muyi ko round biyu ne”
Daganan tafara mulmula ɗiwawunsa da duk hannunta ,tare da basa sumba a wuya da kumatu.

Shiru yayi yinajin wasu abu na masa tafiyar tsutsa
“Kinajiko ? Bara inaso inyi sallah ,innayi sallahn nazo mucigaba”

Cikin shagwabaɓɓiyar murya tace “Haba honey so kake ƴar belina ta tsinke?… Please kaɗan cini ko kaɗan ne ,tunda kagafa sai kayi sallah”
Ta faɗa tana wani marairaita tare da kashe masa ido

Wul gindinsa ta miƙe tayi gangan gan aciki tamkar zai ɓarata.”oushhhh honey kacini ahhhhhshhh” tafaɗa tana marmatse gindinta saiga ruwa bul…bul..bul
Shafo fatar nononta yaaomayi wanda sukayi masa carkocarko daga gani tana cikin tsananin sha’awa
Mulmula kan ya shiga yi sannan ya riƙe ɗaya gam a hannunsa a hakan ya soma buga mata gotso .

Wani ƙara tasaki na daɗi yanda taji yina taɓo mata har majiyin daɗinta…
Dariya yasaki ,itama ko ta tayasa.

Memxy ce tashigo rai ɓace cikin shirin ta na tafiya,bayan tagama jin duk abinda suke yi a daga falo
Gyaran murya tayi , saidai ina su basuma san tanayiba banda ƙarar facalfacal ɗin gindinsa acikin nata vj ɗin baka jin komai…sai wasu gurnani dasukeyi mai tada tsikar jiki .

Girgiza kai tayi ido fal ƙwalla ta juya ta fita daga nan ta suri jakarta tabar gidan kwatakwata.

Saida suka murji junansu kafin ya sauka,yaje yayi wanka yayi Sallah,itakam sai juyi take a gado da alama dai sallan ba damunta yayiba…idarwa yayi yana hangota daga kan praying mat ɗin da yike.counter ɗinsa ya maƙala yafara jero istigfari na sallan da baiyi ba akan lokaci…yakusa hour guda kafin ya ninke ya taso

“Oya jekiyi wanka da Sallah” hum tace masa sannan tasa hannu tana ƙoƙarin janyo sa.
Ja da baya yayi kafin yace
“Dama ke ɗin ƙazamace? Kin cuso mun gindinki na tsawon lokaci ba tsarki ba komai and now kinzo kina tunanin inshiga a haka?…No!”

“Honey banson inyi wanka ne muzo kuma mukuma yi in sake wani,inje inyi mura”
“Okh ai na fahimceki…to kinga sakko in sallameki Ni kinga gidama zani ummyta zata wuce yau”

“A’ah yi haƙuri Bara inyi ”
Tsawa ya daka mata sannan ya murtuke fuska tamkar ba shi ba.
“Kinaji ko? Zo in sallameki bana hulɗa da ƙazama kafin kije ki watsamun STIs”

Miƙewa ta yi ta fita falo ta sassaka sexy kayanta, tana ƙoƙarin komawa ya turo ƙofan
Ya miƙa mata rafa uku ƴan 1k.
“Gaahinan ki ɗau biyu kiba sister ɗinki guda”
“Shikenan in dawone zuwa dare?”
“A’ah Ni Bama zan kuma zama anan ba ,gidana zan cigaba da zama dama saboda mahaifiyatane kuma zata tafi yau”
Murmushi tayi ta yi saurin rumfatarsa ta rungume sannan ta manna masa kiss a goshi “Honey to ai bansan address ba gashi banda numbern ka .”
“Kije ba buƙatar wannan Nagode…inkin fito kyaja ƙofar security zai zo ya kukkulle ko’ina”

Daganan yaja ƙafarsa ya fita
****
A gurguje ya shiga gida inda ya tadda umma raudha riƙe da waya tana ƙoƙarin kiransa
“Ummy ana dhahibun ilaiki bisaur’a la taƙnaɗiy”
(Umma aima ganinan zuwa da hanzari basai kin cire raiba)

Murmushi tayi ,kafin ta rungume sa tana shafa masa baya
“Ana mutaraddidin alaik,lakin sa ad’u ilaik kullu yaum min kulli zamanil waƙt…Arjuka barkallah”
(Ina kokwanton barinka ,saidai zan cigaba da bin ka da addu’a Allah zai maka albarka)

Jinjina kai kurum yayi kafin yaja hannunta suka fito gurin motocin , already kayanta na cikin motar da ya siya musamman don Kaita kewayen gari. Don haka motar suka shiga driver yaja suka fita , sannan motar guards ɗinsa suka take masu baya.

Saida yaga tashinta kafin yasa driver ta ya koma gida a motar guards ɗin sa ,shikuma ya kira ɗaya ya tuƙasa wajen near by shopping mall.
[3/14, 06:41] Bamalli✌️: *Typing…✍️*

 

*JARABABBEN NAMIJI*

 

*Na…Oum Aphnan🌸*

________________________________

*ALHERI WRITERS ASSO.🖊️*

*A .W. A*

https://www.facebook.com/Alheri-writers-association-100452175039849/

________________________________

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button